CIMA CP-60C4DMH 60" 3x2, Màn hình ghép 3x2 công nghệ plasma, biên ghép 1,8mm
Mã sản phẩm: CP-60C4DMH-32 | 563 lượt xem
0 điểm | 0 đánh giá
Hiện trạng: Hàng có sẵn
Xuất xứ: CIMA Digitec - Hàn Quốc
Bảo hành: 12 tháng
Tải catalog sản phẩm
CIMA CP-60C4DMH 60" 3x2
Màn hình lớn liền mạch
Công nghệ màn hình Plasma của CIMA cho hình ảnh rõ nét, tươi sáng. Bằng cách giảm biên ghép giữa 2 module xuồng còn 1.8mm, người xem có thể nhìn thấy hình ảnh lớn mà không bị méo màn hình. Với khả năng ghép mở rộng không hạn, màn hình Plasma CIMA có thể tạo nên một bức tường hình ảnh liền mạch. Màn hình Plasma CIMA 60”
Ðồng đều cao về độ sáng và màu sắc
Loại bỏ hiện tượng lưu ảnh
Phụ kiện đi kèm
  • Điều khiển từ xa
  • Cáp nguồn
  • Cáp DVI
  • Cáp RS-232
  • Cáp mạng
  • Hướng dẫn sử dụng
  • Khung màn hình
Sản phẩm nên mua cùng
Tấm nền
Kích thước màn hình:  60"
Viền / Biên ghép 0,9mm / 1,8mm
Độ phân giải (HxV):  1365x768(WXGA)
Độ sáng (Panel):  1700 cd / m2 (có tấm lọc)
Độ tương phản:  1.000.000:1
Góc nhìn:  179 độ
Thời gian đáp ứng:  0,001ms
Độ rộng màu Tối đa 10bit / 1073 tỉ màu
Công suất tiêu thụ  Tối đa 490W