CIMA CP-42C4DMH MPDP 42" 3x2, Màn hình ghép 3x2 công nghệ plasma, biên ghép 1,8mm
Mã sản phẩm: CP-42C4DMH-32 | 541 lượt xem
Phụ kiện đi kèm
Bao gồm:
- Điều khiển từ xa
- Cáp nguồn
- Cáp DVI
- Cáp RS-232
- Cáp mạng
- Hướng dẫn sử dụng
- Khung màn hình
0 điểm | 0 đánh giá
Hiện trạng:
Hàng có sẵn
Xuất xứ: CIMA Digitec - Hàn Quốc
Bảo hành:
12 tháng
CIMA CP-42C4DMH MPDP 42" 3x2
Phụ kiện đi kèm
- Điều khiển từ xa
- Cáp nguồn
- Cáp DVI
- Cáp RS-232
- Cáp mạng
- Hướng dẫn sử dụng
- Khung màn hình
Sản phẩm nên mua cùng
| Tấm nền | |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 42" |
| Viền / Biên ghép | 0,9mm / 1,8mm |
| Độ phân giải (HxV): | 1024x768(XGA) |
| Độ sáng (Panel): | 740 cd / m2 (có tấm lọc) |
| Độ tương phản: | 1.000.000:1 |
| Góc nhìn: | 179 độ |
| Thời gian đáp ứng: | 0,001ms |
| Độ rộng màu | Tối đa 10bit / 1073 tỷ màu |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 260W |