CIMA CL-55CHF10, Màn hình Video wall kích thước 55" với biên ghép 1.8mm
Mã sản phẩm: CL-55CHF10 | 858 lượt xem
0 điểm | 0 đánh giá
Hiện trạng: Hàng có sẵn
Xuất xứ: CIMA Digitec - Hàn Quốc
Bảo hành: 12 Tháng
Tải catalog sản phẩm
CIMA CL-55CHF10
Giới thiệu CIMA CL-55CHF10
CIMA CL-55CHF10
Dòng sản phẩm mới kích thước 55" biên ghép 1.8mm của CIMA mang đến trải nghiệm thực sự khác biệt với nhiều ứng dụng trong trường quay truyền hình, phòng điều khiển trung tâm, hệ thống hội thảo truyền hình
CIMA CL-55CHF10 kích thước 55" với biên ghép siêu mỏng 1.8 mm, tạo bước tường hình ảnh kỹ thuật liền mạch, dễ lắp đặt, bảo trì và quản lý
Phụ kiện đi kèm
    Không có phụ kiện nào
Sản phẩm nên mua cùng
Tấm nền
Kích thước màn hình:  55"
Viền / Biên ghép 0,9mm / 1,8mm
Độ phân giải  1920x 1080
Tỷ lệ khung hình 16:9
Độ sáng (Panel) 500 cd / m2
Độ tương phản 500.000:1
Góc nhìn 178 X 178 độ
Thời gian đáp ứng 8ms
Độ rộng màu 16.7M
Công suất tiêu thụ  Tối đa 160W
Kết nối
Kết nối nối tiếp  RS-232 / DVI / DP / HDMI
Thông số khác
Tuổi thọ 60,000 hrs
Kích thước (Rộng x cao x Dầy)  1215.6 x 684.3 x 103.2mm